♥•.ღ°• Funny •.ღ°•♥

¸.•´¯`•.¸¸.¤Wellcome-¤-:¦:-´¯))--»
♥•.ღ°• Funny •.ღ°•♥

¸.•´¯`•.¸¸.¤Wellcome-¤-:¦:-´¯))--»
♥•.ღ°• Funny •.ღ°•♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥•.ღ°• Funny •.ღ°•♥

Nơi mọi người trong Bang Funny cùng nhau chém gió :D

Trang ChínhĐăng kýPortalLatest imagesĐăng Nhập
Mọi người dùng Unikey type có dấu giùm Lợn cái ... khó đọc quá @,@ !!

Một năm rồi liệu có còn ai?

Go down 
Tác giảThông điệp
Sinji
Cuồng Cước

Một năm rồi liệu có còn ai? Empty
Bài gửiTiêu đề: Một năm rồi liệu có còn ai?   Một năm rồi liệu có còn ai? EmptyTue Jun 19, 2012 11:18 pm

Từ game mà chúng ta gặp nhau, cũng từ game mà chúng ta ra đi. FunnyClub ngày nào h còn mấy người nhớ, chỉ vài tháng ngắn ngủi, vài giờ quen nhau qua net FunnyClub được thành lập (Có mấy ai còn nhớ lý do nơi đây được thành lập là vì sao ^^ ?)
Hy vọng Funny mà nơi đây được thành lập, và trang web này thành lập từ tình cảm của các thành viên FunnyClub ngày nào.(Nấm, Tiểu vũ, Key, anh ChiNguoc, nhockoan.... liệu giờ còn mấy người nhớ nơi đây, nơi một kỉ niệm về một thời vui vẻ ?)
Thời gian luôn trôi đi không bao giờ trở lại, mỗi người cũng có cuộc sống của riêng mình, nhưng nỗi nhớ về FunnyClub ngày nào vẫn còn trong tôi.( Liệu còn mấy ai trong bang hội ngày ấy vẫn nhớ được những tháng ngày xưa ?)
Một năm không dài với đời người, nhưng có vẻ nó quá dài cho một kỷ niệm ?
PS: Nơi đây anh quen được em, tuy em không phải là người con gái anh quen đầu tiên nhưng mà em có một cái gì đó khác biệt, xin lỗi em anh không thể diễn tả thành lời cái cảm giác đó là gì. Nhưng em ah anh biết anh là người có lỗi vì một vài lý do anh không thể nói ra nên đành làm em giận và quên anh đi, anh xin lỗi em Nấm ah. Em là người con gái thứ hai mà anh nói lời yêu dẫu rằng chưa gặp mặt ngoài đời lần nào. Em khác hoàn toàn cô ấy, anh không hiểu sao lại thích em nhất là khi anh đã trải qua 1 tình yêu buồn và không tin vào tình yêu nữa, cám ơn em người con gái anh chưa từng được gặp ngoài đời, em sẽ luôn có một khoảng trống trong trái tim anh. Anh xin lỗi.

Một năm rồi liệu có còn ai?
Trang 1 trong tổng số 1 trang