♥•.ღ°• Funny •.ღ°•♥

¸.•´¯`•.¸¸.¤Wellcome-¤-:¦:-´¯))--»
♥•.ღ°• Funny •.ღ°•♥

¸.•´¯`•.¸¸.¤Wellcome-¤-:¦:-´¯))--»
♥•.ღ°• Funny •.ღ°•♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥•.ღ°• Funny •.ღ°•♥

Nơi mọi người trong Bang Funny cùng nhau chém gió :D

Trang ChínhĐăng kýPortalLatest imagesĐăng Nhập
Mọi người dùng Unikey type có dấu giùm Lợn cái ... khó đọc quá @,@ !!

Bạn là người thế nào ? hãy cho mọi người biết nhé !

Go down 
Tác giảThông điệp
Hiệp Sĩ Lợn
Admin
Admin
Hiệp Sĩ Lợn

Aquarius Tổng số bài gửi : 69

Bạn là người thế nào ? hãy cho mọi người biết nhé ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn là người thế nào ? hãy cho mọi người biết nhé !   Bạn là người thế nào ? hãy cho mọi người biết nhé ! EmptyTue Jan 11, 2011 2:57 pm

Một con người sống nội tâm .... rất ít khi giao tiếp với mọi người , tớ như một cái máy vi tính được lập trình sẳn chi biết thực hiện theo công việc đả được lập trình , sáng thức dậy phụ gia đình dọn dẹp đồ đạc sau đó online rồi tối đi ngủ.... và ngày hôm sau tiếp tục lập lại cái chương trình ấy... một cuộc sống vô vị chả có gì đáng để nói cả lợncười36 nhưng rồi tớ gặp được 1 người mà sáng nào thức dậy tớ củng mong thời gian trôi qua thật nhanh để chạy đến tiệm net và bật yahoo chỉ để thấy người đó online ,,,, cuộc sống của tớ thay đổi từ lúc đó ... sáng 5h30 tớ thức tập thể dục chứ không nướng đến 7h30 như lúc trước, nhửng lúc buồn tớ nghĩ đến những cuộc nói chuyện vui vẽ với mọi người trong Bang rồi cười một mình và tự động viên mình phải vượt qua nổi buồn ấy .... tớ chăm sóc cho bản thân nhiều hơn và biết nghĩ cho gia đình hơn .... lúc trước 2 ngày mà ăn 1 chén cơm là gia đình mừng như gì ấy .... còn bây giờ 1 ngày ăn có khi đến 2k calories củng không chừng .... dì tớ thì bảo cấp này mày bị bà nhập hay sao mà ăn dử thế lợncười41 tớ củng chỉ biết cười cho qua chuyện .....

Tớ như vậy còn các bạn thì sao ? hãy chia sẽ tại topic này nhé lợncười9
https://funnyclub.forumvi.net

Bạn là người thế nào ? hãy cho mọi người biết nhé !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Người lạ nơi cuối con đường
» Tổng hợp những người đóng quỹ Bang